Hôm nay, các “kình ngư nhí” của Westlink đã cùng nhau tham gia luyện tập dưới sự hướng dẫn của thầy Alan để chuẩn bị cho cuộc thi bơi giữa các trường quốc tế tại Hà Nội. Các con tràn đầy năng lượng, với tâm thế sẵn sàng và tinh thần chiến đấu hết mình.
![](https://westlink.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/395383691_304744295747497_260798541840499691_n.jpg)
![](https://westlink.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/393834018_304744269080833_4401693672804394817_n.jpg)
Sự chuẩn bị kỹ lưỡng, tập luyện chăm chỉ chắc chắn sẽ mang về những thành quả đáng tự hào của học sinh Westlink! Chúc toàn đội may mắn và hãy chiến đấu hết mình!